COVID-19 IgG Gwajin Yawo Daga Baya

Gwajin saurin rigakafin COVID-19 IgG a cikin mintuna 10

Abubuwan ganowa SARS-CoV-2
Hanya Ƙididdigar Ƙwararren Ƙwararru
Nau'in samfurin Jini duka, Serum, Plasma
Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 40/kit
Lambar samfur CoVGLFA-01

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Virusee® COVID-19 IgG Lateral Flow Assay shine immunoassay na gefe wanda aka yi amfani dashi don gano ƙimar Novel Coronavirus IgG antibody a cikin jinin ɗan adam gabaɗaya / samfuran plasma a cikin vitro.Ana amfani da shi musamman a cikin bincike na asibiti na ƙarin ciwon huhu na coronavirus.

Novel coronavirus tabbataccen ƙwayar cuta ce ta RNA mai ɗauri ɗaya.Ba kamar kowane sanannen coronavirus ba, yawan masu rauni na Novel Coronavirus gabaɗaya yana da sauƙin kamuwa da shi, kuma yana da haɗari ga tsofaffi ko mutanen da ke da cututtukan asali.IgG antibodies tabbatacce alama ce mai mahimmanci na cututtukan cututtukan coronavirus.Gano sabbin ƙwayoyin rigakafi na musamman na coronavirus zai taimaka ganewar asibiti.

Halaye

Suna

COVID-19 IgG Gwajin Yawo Daga Baya

Hanya

Ƙididdigar Ƙwararren Ƙwararru

Nau'in samfurin

jini, jini, jini

Ƙayyadaddun bayanai

Gwaje-gwaje 40/kit

Lokacin ganowa

10 min

Abubuwan ganowa

CUTAR COVID-19

Kwanciyar hankali

Kit ɗin yana da ƙarfi don shekara 1 a 2-30 ° C

COVID-19-01

Amfani

  • Mai sauri
    Sami sakamako a cikin mintuna 10
  • Sauƙi
    Sakamakon karatun gani, mai sauƙin fassara
    Hanya mai sauƙi, ba tare da aiki mai rikitarwa ba
  • Ajiye farashi
    Za'a iya jigilar samfura da adanawa a zafin daki, rage farashi
  • Ƙananan haɗari
    Gwajin samfurin jini, rage haɗarin tsarin samfur
  • Dace don dubawa akan-site, gefen gado, mara lafiya

Fage da ka'ida

Coronaviruses babban iyali ne na ƙwayoyin cuta waɗanda ke haifar da mura da cututtuka masu tsanani.COVID-19 na faruwa ne ta wani sabon nau'in coronavirus wanda ba a taɓa samun shi a cikin ɗan adam ba.Alamomin kamuwa da cuta na yau da kullun sun haɗa da alamun numfashi, zazzabi, ƙarancin numfashi, da dyspnea.A lokuta masu tsanani, kamuwa da cuta na iya haifar da ciwon huhu, matsanancin ciwo na numfashi, gazawar koda, har ma da mutuwa.A halin yanzu babu takamaiman magani don COVID-19.Babban hanyoyin watsa COVID-19 sune ɗigon numfashi da watsa lamba.Binciken cututtukan cututtuka ya nuna cewa ana iya gano lamuran zuwa kusanci da mutanen da aka tabbatar da kamuwa da cuta.

Gano takamaiman IgM da IgG a cikin jini mai yawo (gwajin 'serologic') yana aiki azaman hanya don tantance ko mutum ya kamu da wannan ƙwayar cuta, ko dai kwanan nan (IgM) ko fiye da nisa (IgG).

Nazari daban-daban sun kuma gano cewa gano IgM da IgG na iya zama hanya mai sauri, sauƙi, kuma ingantacciyar hanya don gano abubuwan da ake zargin SARS-CoV-2.Ana iya inganta daidaiton ganowar COVID-19 ta hanyar gwajin acid nucleic a cikin marasa lafiya da ke da tarihin cutar annoba ko tare da alamun asibiti, da kuma gwajin CT idan ya cancanta, da takamaiman IgM da gwajin rigakafin IgG bayan lokacin taga.

COVID-19 IgG Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru 1
COVID-19 IgG Lateral Flow Assay 2

Tsarin gwaji

COVID-19 IgG Lateral Flow Assay 3

Bayanin oda

Samfura

Bayani

Lambar samfur

VGLFA-01

40 gwajin/kit, tsarin tsiri

CoVGLFA-01


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana